ราคา 3290000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 110.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 29909.09 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 1
โครงการ เดอะ สปิริต คอนโดมิเนียม ศรีนครินทร์ | The Spirit Condominium Srinakarin

สุชาติ
0994946599
2025-01-12 19:31:01.0
เลขที่ประกาศ: 515932
รายละเอียดเพิ่มเติม

เดอะ สปิริต คอนโดมิเนียม ศรีนครินทร์ The Spirit Srinakarin ใกล้รถไฟฟ้าสีเหลือศรีอุดม 300 M สุดคุ้มค่าถูกกว่าเช่า
รายละเอียด :-
กดดูรูปเพิ่ม : https://bit.ly/3JyQWiQ
https://www.winnerestateplus.com/
ติดต่อคุณเปี๊ยก Tel: 098-628-7956 สุดคุ้มค่าผ่อนถูกกว่าค่าเช่า ขายเดอะ สปิริต คอนโดมิเนียม ศรีนครินทร์ The Spirit Srinakarin Condominium ใกล้สถานีรถไฟฟ้าศรีอุดม 300 M รถไฟฟ้าสายสีเหลือง ติดปั้ม ปตท ศรีนครินทร์ ใกล้แยกอุดมสุข สถานีรถศรีอุดม เส้นทางรถไฟฟ้าสีเหลือง (สำโรง – ศรีนครินทร์ – ลาดพร้าว) ชั้นที่ 1 เหมาะสำหรับเป็นสำนักงาน,ซื้อให้เป็นสำนักงานให้เช่า,ร้านค้า,ใกล้รถไฟฟ้าสีเหลืองศรีอดุม 300 M
- ตึก 1 ชั้น 1 (8 ชั้น) สำหรับสำนักงาน
- ขนาด 110.60 ตรม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ราคา 3,290,000 บาท (คชจ.กรมที่ดินคนล่ะครึ่ง)
- เฉลี่ยราคาเพียง 29,909 บ/ตรม
อุปกรณ์เฟอร์นิเจอร์ :-
- พื้นที่เปล่า เหมาะสำหรับสำนักงาน ออฟฟิศ เปิดบริษัท
- สามารถตกแต่งเพิ่มเติม
จุดเด่น/สถานที่สำคัญ : -
- สถานีรถไฟฟ้าศรีอุดม (รถไฟฟ้าสีเหลือง สำโรง-ศรีนครินทร์-ลาดพร้าว)
- แยกอุดมสุข,ถนนบางนาตลาด,ขึ้นทางด่วนบางนา,
- ศูนย์การค้าพาราไดซ์พาร์ค
- ห้างสรรพสินค้าซีคอนสแควร์
- ตลาดนัดรถไฟศรีนครินทร์
สาธารณูปโภค/ส่วนกลาง : -
- ลานจอดรถ,รปภ 24 ชม,CCTV,ประตู Key Card
- ใกล้สถานีรถไฟฟ้าศรีอุดม 300 M
การเดินทาง/ที่ตั้ง : -
339 ศรีนครินทร์ หนองบอน ประเวศ กรุงเทพ 10250

Google Map :
https://goo.gl/maps/eDkXiVnc5XzVumR37

ติดต่อคุณเปี๊ยก Winner/ Tel: 098-628-7956,099-494-6599